ค้นหา
แท็กยอดนิยม: งานอีเวนท์ ภาษาไทย discuz
ดู: 3188|ตอบกลับ: 1

ขอให้ทีมงาน i mobile ช่วยทำ theme ให้หน่อยนะครับบ

[คัดลอกลิงก์]

1

1

5

เครดิต

สมาชิกระดับ 1

Rank: 1

เครดิต
5
ขอให้ทีมงาน i mobile ช่วยทำ theme ให้หน่อยเพราะหาใน internet ไม่มี แต่จะขอให้ทีมงานช่วยหน่อย โทรศัพท์ของผมรุ่น   i-mobile s250 หรือจะบอกวิธีทำ theme ก็ได้ครับบบ ช่วยหน่อยนะครับบบ

0

73

292

เครดิต

สมาชิกระดับ 3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
292
โพสต์ 6 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปัจจุบันทั้งสมาร์ทโฟนและ สินค้าไอที มักจะมีธีมให้โหลดเยอะแยะเลยครับ บางทีซื้อ อุปกรณ์เสริมมือถือ เช่นเคสก็แถมธีมหรือภาพพักหน้าจอมาให้โหลดด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|รายชื่อผู้กระทำผิด|i-mobilephone

GMT+7, 2017-1-17 02:10 , Processed in 0.039003 second(s), 7 queries , Memcache On.